Friday, August 19அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

கர்ப்ப காலத்தில் கர்பிணிகள் ‘காப்பிய குடிக்கலாமா?

நமது நாட்டு மக்களிடம் நிலவி வரும் பழக்கங்களில் முக்கி யமானது, ‘உபசரிப்பு’! யார் வீட்டுக்கு வந்தாலும் ‘தண்­ணீர் குடிக்கிறீங்களா?’ என்று கேட்டபடி ஒரு செம்பைத் தூக்கி வருவார்கள். அடுத்து ‘காப்பி குடிக்கி றீங்களா?’ என்பார்கள். இது உண்மையி லேயே உபசரிப்பு என்ற நிலையிலி ருந்து இப்போது ‘சம்பிரதாயமாக’ மாறி விட்டது! ஆனாலும், வீட்டில் என்றா லும், வெளியில் என்றாலும், பலரும் சந்திக்கும் போது  ‘காப்பிதான் குடிக்கிறார்கள்’. தமிழ்நாட்டி லிருக்கும் டீ, காபி கடைகளே இதற்குச் சான்று! சாதார ணமாக, ‘காப்பி’ குடித்தால் பெரிதாக உடற்பாதிப்புகள் ஏற்ப டுவதில்லை. ஆனால், அதனை அள வுக்கு மீறி குடித்தால், ஒரு சில பாதி  ப்புகள் ஏற்படும்.

இதே போல, கர்ப்பிணி பெண்கள் அதி க அளவு ‘காப்பி’ குடித்தால் என்ன வாகும்?

கருச்சிதைவு பாதிப்பு ஏற்படும். குறை ப்பிரசவம் தோன்றும்; பல்வேறு உடற் பாதிப்புகளுடன் குழந்தை பிறக்கும் என்று பல கருத்துக்கள் நிலவின. காப்பியிலுள்ள ‘பாராசாந்தீன்’ என்ற பொருளே (PARAXANTHINE) கருவை பாதிப்பதாகக் கருதி னார்கள். காப் பியிலுள்ள ‘காஃப்பின்’ என்ற பொரு ளும் கேடு விளைவிப்பதாகக் கருதி னார்கள்.

‘காஃப்பின்’ என்ற பொருள் காப்பியில் மட்டுமில்லை.

‘டீ’ (தேனீரீலும்) உள்ளது. ‘கோலா’ வகை திரவங்களிலும், ‘சாக்லேட்களி லும்’ கலந்துள்ளது.    

எனவே ஒரு காப்பியை பருகாமல் இருந்தபோதிலும், மேற்கூறிய பான ங்களையும், சாக்லேட்டையும் உட் கொண்டாலும் அவர்களது உடலிலும் ‘காஃப்பின்’ உட்புகும்.

ஆனால் தற்போது நடத்தப்பட்ட ஆராய்ச்சியின் பயனாக, ஒரு நாளைக்கு 150 மில்லி கிராம் அளவிற்கு மிகுதியாகத் தொடர்ந்து காப்பியைப் பருகி வந் தால் தான், ‘கரு’ ஓரளவு பாதிக்கப் படலாம் என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள் ளது.

எனவே, கர்ப்பிணிகள் முழுமையாக ‘காப்பியை’ நிறுத்த வேண்டிய அவ சியமில்லை. தேவைப்படும் போது, இடையி டையே ‘காப்பி’ குடிப்பதால் கண்டிப்பாக ‘கரு’ பாதிக்கப் படுவ தில்லை.

மேலும், ‘தலைவலி’ மாத்திரைகள் பலவற்றிலும் ‘காஃப்பின்’ உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஏனென்றால் மருந்தையும் கர்ப்பத்தையும் பற்றித்தானே பேசுகி றோம், ஏன் காப்பியை குறித்துப் பேச வேண்டு மென் று! இங்கு காப்பியிலுள்ள ‘காஃப்பின்’ என்ற பொருள் குறித்து தான் நாம் பேசியிருக்கிறோம். அது ஒரு மருந்து தான்!

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்

தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.

உங்கள் அபிமான வரவேற்பை பெற்றுவரும் உங்கள் விதை2விருட்சம் இணையத்தில் விளம்பர செய்ய விரும்புவர்கள் vidhai2virutcham@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அன்புடன் கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

இந்த இணையத்தில் இடம்பெற்றுள்ள புகைப்படங்கள் அனைத் தும் கூகுள் தேடு எந்திரத்தில் இருந்து எடுக்கப்பட்டவை. யாரு க்கேனும் ஆட்சேபனை இருந்தால், vidhai2virutcham@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலுக்கு, தங்களது ஆட்சேபனையும், புகைப்படம் இருக்கும் கட்டுரை (இடுகை)யை சுட்டி க்காட்டினால் உடனடியாக அப்புகைப்படத்தை நீக்கி விடுவோம் என்று தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

most viewed articles

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: