Sunday, November 29அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

பிள்ளையார்சுழி போடு, செயல் தொடங்கு!

விநாயகர் சதுர்த்தியன்று விநாயகரைப் போற்றி வழிபடுவ தற்கு வசதியாக ஆதிசங்கரர் பாடிய கணேச பஞ்சரத்தினத் தின் பொருளைத் தொகுத்து வழ ங்கியுள்ளோம். இதை விநாயகரி ன்முன் பக்தியோடு சொல்லி வழி படுவோருக்கு தொடங்கும் செய ல்கள் யாவும் இனிதே நிறை வேறும்.

* தனக்கு மேல் வேறு ஒரு தலை வன் இல்லை என்ற ஒப்பற்ற தனி ப்பெருந்தலைவனே! கஜமுகாசுர னை அழித்து தேவர் களைக் காத்தவனே! அற்புதம் நிகழ்த்துப வனே! மோதகம் ஏந்தியவனே! சந்திரனைத் தலையில் சூடியவ னே! உயிர் களை முக்தி நெறியில் செலுத்துபவனே! உன் னை நம்பும் அடியவர்களின் தீவினைகளைப் போக்கி கரு ணை காட்டும் கணபதியே! உம்மை வணங்குகிறேன்.

* தேவாதிதேவனே! பாமரர்களின் அறியாமையைப் போக்கு பவனே! வல்லமை நிறைந்தவனே! ஆனை முகனே! கருணை மிக்க இதயம் கொண்டவனே! அப்பாலுக்கும் அப் பாலாய் வீற்றிருக்கும் பரம் பொரு ளே! எப்போதும் உன் திருவடியை சரணடைந்து வழிபடும் பாக்கிய த்தை அருள்வாயாக.

* ஓங்கார வடிவினனே! கருணா மூர்த்தியே! பொறுமை, மகி ழ்ச்சி, புகழ் மிக்கவனே! எல்லா உயிர்க ளும் மகிழும்படி நன்மை அருள் பவனே! பணியும் அன்பர்களின் பிழை பொறுப் பவனே! அடி யார் வேண்டும் வரம் தந்தருள்பவனே! நித்ய வடிவினே! உன்னை வணங்குகிறேன்.

* கன்னத்தில் மதநீர் பொழியும் கஜமுகப் பெருமானே! சிரிப் பாலே திரிபுர சம்ஹார ம் செய்த சிவபெருமா னின் புதல்வனே! பக்த ர்களின் துயர் களை பவனே! ஊழிக் காலத் தில் உலகத்தைக் காத் தருள்பவனே! செய்யும் செயல்களின் வெற் றிக்குத் துணைநிற்கும் ஆதி பரம் பொருளே! உன்னை சரண டைந்து போற்றுகின்றேன்.

* ஒற்றைக் கொம்பனே! கணபதீஸ் வரா! சிவபெருமானின் பிள்ளை யே! ஆதி அந்தமில்லாதவனே! துன்பம் துடைப்பவ னே! யோகியர் உள்ளத்தில் குடிகொண்டவனே! உன் திருவடி களை எப்போதும் திருவடியில் வைத்து சிரம் தாழ்த் தி வண ங்கும் இச்சிறியேனையும் காத்தருள்வாயாக.

விநாயகப்பெருமானின் இத்துதி யை அதிகாலையில் பாராய ணம் செய்வோருக்கு நோய்நொடிகள் அனைத்தும் விலகும். தோஷம் யாவும் நீங்கும். வாழ்வில் உண்டாகும் துன்பம், தொல்லை யாவும் அடியோடு அகலும். குலம் தழைக்க மழ லைச் செல்வம் கிடைக்கும். நற்புகழும், மேம்பாடும் உண் டாகும். அஷ்டமாசித்திகள் கைகூடும். எனவே, அந்த விக்ன விநா யகப்பெருமானை வழிபடுவோமாக.

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்

தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.

உங்கள் அபிமான வரவேற்பை பெற்றுவரும் உங்கள் விதை2விருட்சம் இணையத்தில் விளம்பர செய்ய விரும்புவர்கள் vidhai2virutcham@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அன்புடன் கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

இந்த இணையத்தில் இடம்பெற்றுள்ள புகைப்படங்கள் அனைத் தும் கூகுள் தேடு எந்திரத்தில் இருந்து எடுக்கப்பட்டவை. யாரு க்கேனும் ஆட்சேபனை இருந்தால், vidhai2virutcham@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலுக்கு, தங்களது ஆட்சேபனையும், புகைப்படம் இருக்கும் கட்டுரை (இடுகை)யை சுட்டி க்காட்டினால் உடனடியாக அப்புகைப்படத்தை நீக்கி விடுவோம் என்று தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

most viewed articles

Leave a Reply