Sunday, August 14அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

சிறந்த புரஜெக்டர் மொபைல் போன்கள் ( Projector Mobiles )

புரஜெக்டர்கள் (Projectors) எனப்படுபவை ஒளிப்படங்களை, படங் களை பெரிதுபடுத்தி திரைகளில் காண்பிக்கப் பயன்படுகின்றன. இவை வீடியோ சிக்னல்களைப் பெற்று இதிலிருக்கும் லென்ஸ் மூலமாக திரைகளில் காட்டுகின் றன. இதனை கல்லூரி, அலுவலக ங்களில் அதிகமாக பயன்படுத்தி வருகின்றனர். இந்த தொழில் நுட பத்தை மொபைல் போன்களில் கொண்டு வந்து மொபைல் போனி லிருக்கும் படங்கள், ஆவணங்கள் போன்றவ ற்றை எந்த இடத்திலும் பெரிதுபடுத்திப்பார்க்க வழி செய்திருக்கிறார்கள். இதனால் எதேனு ம் கூட்டங்களில் எளிமையாக நாமும் விளக்கப்படங்களையும் திரைகளில் காட்டி விளக்கம் அளிக்கலாம். போனில் உள்ள படங்க ளை பெரிதாகப் பார்த்து மகிழலாம். 

இந்த வகையிலான மொ பைல்கள் புதிய தொழில் நுட்பம் என்பதால் இன் னும் அதிகமான மாடல் கள் வரவில்லை. சிறப்பா ன புரஜெக்டர் சேவைக்கு என்ன வேண்டும் எனப்பா ர்க்கலாம். எந்த வீடியோ பார்மேட்டை (Video format) புரஜெக்டர் காட்டக்கூடியது, ஒளிப்பட பார்மேட்(Picture Formats), மொபைல் திரையளவு (Display), தெளிவான வீடியோ (Video brightness) மற்றும் தரம் போன்றவற்றைச் சோதித்து வாங்குவது நலமானது. தற்போது சிறப்பாக உள்ள புரஜெக்டர் போன்களைப் பற்றி பார்க்கலாம்.

1.Intex V Show Projector Phone 8810:

இன்டெக்ஸ் நிறுவன போன்கள் வழக்கமாக இரட்டைசிம் வசதி யுடையன. இதிலும் இரட்டை சிம் வசதியுடன் இரட்டை மெமரி கார்டு ஸ்லாட் (Dual Memory slot) வசதியிருக்கி றது. இரண்டிலும் தலா 8 GB வரை போட்டுப்பயன்படுத்த லாம்.
இதன் தொடுதிரையளவு 3.2”. படங்களை தியேட்டரில் பார் ப்பது போன்ற உணர்வைத் தருமாம்.இதனுடன் போனை வைத்து புரஜெக்ட் செய்ய Tripod Stand தரப்படுகிறது. விலை Rs. 12000

2.Samsung Galaxy Beam i8520:

இது ஒரு சாம்சங் நிறுவனத்தின் ஸ்மார்ட் போன் வகையைச் சா ர்ந்தது. இதன் DLP WVGA புர ஜெக்டர் சிறப்பான முறையில் படங்களைக் காட்டக்கூடியது. மேலும் இதன் 8 MP கேமராவில் படமெடுக்கும் போதே புரஜெக்ட் செய்யும் வசதியிருக்கிறது. உயர்தர HD வீடியோக்களை எடு க்கவும் உதவும்.

இது சாதாரண புரஜெக்டர் போன் மட்டுமில்லாது ஆண்ட்ராய்டு 2.1 இயங்குதளம், வை-பை, 3G, 3.7” தொடுதிரை போன்ற பல வசதி களைக் கொண்டுள்ளது. இதன் விலை Rs. 35000

3. Spice Popcorn Projector M9000

குறைந்த விலையில் தரமான வசதிகளோடு ஸ்பைஸ் நிறுவனம் பாப்கார்ன் என்ற பெயரில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ள இந்த மொ பைலில் இரண்டு சிம் வசதியுள்ளது. இதில் பலவகையான வீடி யோ மற்றும் ஒளிப்பட வகைகளையும் தெளிவாக காட்டக்கூடிய வசதியிரு க்கிறது. லைவ் டீவி மொபைலில் பார்த்தால் அதையும் புரஜெக்ட் செய்யலாம். இந்நிறுவனத்தின் விளம்பரங்கள் மூலம் விற்பனை நன்றாக உள்ளது. இதன் விலை 6000 ருபாய் மட்டுமே.

4.TechBerry ST 200:

இந்த மொபைல் போனில் இரண்டு சிம், இரண்டு மெமரி கார்ட் ஸ்லாட்கள், இரண்டு கேமரா வசதியிருக்கிறது. இதன் தொடுதிரை அளவு 3.2” ஆகும். இதன் கேமரா 2 MP மற்றும் பிளாஷ் வசதி கொண்டது. இதன் 2000 mAh பேட்டரி அதிக நேரம் நீடிக் கக் கூடியது. இதன் விலை Rs. 11000

5. Intex V Mini theatre 8809

இண்டெக்ஸ் நிறுவனத் தின் மற்றுமொரு புதிய மொபைலான இதில் புரஜெக்டர் காட்சியமை ப்பு தெளிவாக இருக்கிற து. இரட்டை சிம் வசதி, 2.4” தொடுதிரை அளவு, 2MP கேமரா போன்ற வசதிகளையும் 3gp, avi, mp4 போன்ற வீடியோ வகைகளை காட் டும் வசதியும் கொண்டது. இதன் விலை 6200 ருபாய். இது ஸ்பைஸ் நிறுவனத்தின் பாப் கார்ன் மொபைலின் போட்டியாக கருதப்படுகிறது.

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்

-.-
தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.

தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: