Tuesday, February 7அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

காதலியுடன் முதல் சந்திப்பா !? என்ன பேசுவது? எப்படி ஆரம்பிப்பது?

நீங்கள் விரும்பும் பெண்ணுடன் முதன் முதலில் பேசப்போகிறீர் கள். என்ன பேசுவது? எப்படி ஆரம்பிப்பது? எ ன்று குழப்பமாகத்தா ன் இருக்கும். முதல் சந்தி ப்பு!

1.முதல் சந்திப்பு ஒரு பரிட்சை மாதிரி!

முன்னெச்சரிக்கையாக என்ன பேசப்போகிறோம் என்று தெளிவாக தயாராக இருக்க வேண் டும். இதற்கு கொஞ்சம் ஹோம் வொர்க் செய்து தயாராக வேண்டி யது அவசியம்! சாதாரணமான கேள்வி களுக்கு சாதாரணமான பதில்கள் அவ்வளவு சுவையாக இருக்கா து. சுவையான, தனித் தன்மையான பதி ல்களைத் தயார்செய்து கொள்ளுங்கள். அவை நிச்சயம் பெண்களைக் கவரும்!

2. மிக எளிமையான வழி என்னவென்றா ல் உங்க ஆளைப்பற்றியே அதிகம் பேசு ங்கள். அவர்களைத்தான் இந்த பூமியே சுத்திவருது( நீங்க சுத்தி வருகிறீர்கள்!!!) என்பதுபோல் பேசினால் எந்தப் பெண் ணுக்குத்தான் பிடிக்காது!!

3. நீங்கள் விரும்புவது கேள்விகளுக்கா ன பதில்கள் அல்ல. நெருக்கம்தான். ஆகையினால் கேள்விகள் உங்களுக்கு ள் நெருக்கம் ஏற்படுத்து வது போல் அமையட்டும்.

4. அவர்கள் நிறையப் பேச சந்தர்ப்பம் அளிக்கும் கேள்விகளைக் கேளுங்கள். அவர்கள் சந்தோசமாக ப் பேசினால் பாதி வெற்றிதான்.

5. அவர்களுக்கு உற்சாகம் அளிக்கு ம் விசயங்களைப் பேசுங்கள். அதை யும் முக பாவங்களுடன் பேசினீர்க ள் என்றால் உங்கள் உற்சாகம் அவர் களையும் தொற்றிக்கொள்ளும். உங்களை ஒரு உற்சாகமான மனி தராக நினைப்பார்கள்.

6. அவர்களைப் பாராட்டுங்கள். உங் கள் பேச்சில் வெளிப்படையாக த் தெரியாமல் பாராட்டைப் பின்னுங்கள். உங்கள் பேச்சு அவர்க ளை மெதுவாக தலையில் தூக்கிவைத்துக் கொண்டாடுவதை உண ரும் போது அவர்கள் நெஞ்சுக்குள் பெய்திடும் மாமழை!!

7. தன்னம்பிக்கையுடன் பேசுங் கள். தயக்கம், பயம் ஆகியவை இருக்கக் கூடாது. நீங்கள் பேசு ம் உறுதியான பேச்சு அவர்க ளை நிச்சய ம் கவரும்.

8. கண்களைப் பார்த்துப் பேசுங் கள். உங்கள் பார்வை அவரு டைய முகத்திலேயே இருக்க ட்டும். அவரின் உடலின் வேறு பாகங்களில் பார்வை செல்வது அவர்களுக்கு அசவுகரியத்தை ஏற்படுத்தும். அதே போல் அவர் முகத்தைப் பார்க்காமல் விட்டத்தையோ, சுற்று முற்றும் பார்ப் பதையோ பெண்கள் விரும்பமாட்டார்கள்.

9. கொஞ்சம் அன்றாடச்செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள். அன்றைய சுவரசியமான செய்தி பற்றி உங்கள்  காதலி பேசும்போ து ஒன்றும் தெரியாமல் சமாளிப்பது கஷ்டம்.

10. முதலில் பேசும்போது பேச ஒன் றுமில்லாத நேரம் ஒன்று ஏற்படுமா யின் நீங்களே சில சுவாரசியமான விசயங்களைப் பற்றிப் பேச ஆரம்பி க்கலாம். எடுத்துக் காட்டாக சுற்று லா பற்றியோ, நீங் கள் செய்த வெளி நாட்டு வேலை பற்றியோ, உங்கள் வாழ்வில் நடந்த நகைச்சுவையான நிகழ்ச்சிகளை முன்கூட்டியே தயார்செய்து கொ ண்டு செல்லுங்கள். உற்சாகமாக நீங்கள் பேசும் நகைச்சுவைப் பேச்சு பெண்களை எளிதில் கவரும். அவளைச் சிரிக்க வைக்கும் கலையைக் கற்று விட்டீர்கள் என்றால் மேட்டர் ஈசிதான்!

11. அவளின் பொழுது போக்கு அம்சங்கள் பற்றிக் கேட்கவும். எல்லா ப் பெண்களும் கட்டாயம் ஏதாவதொரு பொழுதுபோக்கு ஹாபி வைத்திருப்பார்கள். அதில் அதிக ஆர்வம் காட்டிப் பேசினால் உங்க ளை அவளுக்குப் பிடிக்கும் என்பதைச் சொல்லவும் வேண்டுமா!!

12. அவள் உங்களுடன் பேச வரும்போது என்ன உடை, நகை, கைப் பை அல்லது வித்தியாசமான சங்கிலி அல்லது வளையல் அணிந் து உள்ளார்கள் என்று நாசூக்காக கவனியுங்கள். அதைப் பற்றி புக ழ்ந்து பேச நான் உங்களுக்கு சொல்லித்தரவேண்டுமா என் ன!!

13. அதே போல் அப்போதயை பேசன் உடைக்கு மாறிவிடுங்க ள்! பெண்களுக்கு நீட்டாக உடை அணிபவகளையே பிடிக் கும். அடிக்கடி குளிக்க வேண்டு ம். புதுப் புது சட்டைகளைப் போடவேண்டும். நல்ல செண்ட் அடித்துக்கொள்ள வேண்டும் என்பதெல்லாம் கவன த்தில் கொள்ள வேண்டியவை!

14.அவள் நாய்,பூனை என்று எதையாவது வளர்க்கிறார்களா என்று விசாரிக்கவும். வளர்த்தால் ரொம்ப சந்தோசம்..நம்ம பேச்சை வள ர்க்கலாம்! ஒன்றும் வளர்க்கவில்லை யென்றாலும் சரிதான் .. ஏன் வளர்க் கவில்லை என்று கேட்டு பேச்சை வளர்க்கலாம்..

15. அவளின் குடும்பத்தில் உள்ள நபர் களைப் பற்றி, அண்ணன்கள், தம்பிகள் பற்றி விசாரித்து அறிந்து கொள்ளுங் கள். அவர்களிடம் உள்ள சிறப்பு அம்ச ங்களைப் பாராட்டிப்பேசுங்கள்.

16. இருவருக்கும் பொதுவான விசயங் கள் என்ன என்று துப்பறியுங்கள். அவ ளுடன் பேசும்போது அந்தப் பொது வான விசயத்தை வெளிக்கொணருங்கள். எனக்கும் அது பிடிக்கும் என்று ஆரம்பிங் க!! இப்படி நாலைந்து பொதுவான விசய்ங்களைப் பிடித்துக் கொண்டுபேச ஆரம்பித்தால் நேரம் போவதே தெரியாது!!

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்

-.-
தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.

தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

5 Comments

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: