Tuesday, January 31அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

என்னோட முதல் தொடரே ராதிகா மேடம் கூட – மகாலட்சுமி

புடவையோ, மாடர்ன் டிரஸ்ஸோ எந்த உடை என்றாலும் அழகாய் பொருந்துகிறார் மகாலட்சுமி. ஆனால் அந்த வில்லத்தனம்தான் இல்லத்தரசிகளி ன் மனதில் கோபத்தை உண்டு பண்ணு கிறது. அரசியில் தொடங்கி, செல்லமே, உதிரிப்பூக்கள், ஜெயா டிவியில் இரு மலர் கள் என தொடர்ந்து வில்லத்தனம் செய்தே வீடுகளில் திட்டுவாங்குகிறார்.

சின்னத்திரைக்கு வந்து சிறிது காலத்திலே யே தனக்கென்று ஒரு இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டவர் மகாலட்சுமி. இப் போது செல்லமே, இருமலர்கள், உதிரிப் பூக்கள் என தமிழில் மட்டுமல்லாது தெலு ங்கு, மலையாளம் உள்ளிட்ட தென்னிந்திய மொழிகளில் ஏகப்பட்ட தொடர்களை கை வசம் வைத்துக் கொண்டு, படு பிஸியாக இருக்கும் மகாலட்சுமி, தன து சின்னத்திரை பயணம் பற்றி கூறுவதைக் கேட்போம்.

என்னுடைய சின்னத்திரை பயணம் சன் மியூசிக்கில் காலை நேரத் தில் வாழ்த்தலாம் வாங்க நிகழ் ச்சியில் ஆரம்பித்தது இப்போது சீரியல்களில் தொடர்கிறது. நடி க்கணும் என்ற எண்ணமே கிடையாது. நிகழ்ச்சி தொகுப் போ, சீரியலோ இரண்டுமே தானாகவேதான் அமை ந்தன.

அம்மா சுபி. அப்பா சங்கர் அவர் சினிமாவில் கொரியோகிராபி பண்ணிக்கிட்டு இருக்கார். தம் பி பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு படித்து கொண்டிருக்கிறான். அம்மா எக் ஸ்போர்ட் பிஸினஸ் பண்ணிக்கிட்டு இருந்தாங்க. அவுங்களுக்கு திடீர்ன்னு உடம்பு சரியில்லாம போனதால நான்தான் பிசினஸைப் பார்த்துக்கிட்டு இருந்தேன். அப்போ என் பெரியம்மா மகள் நீபா மூலமாகத்தான் எனக்கு சீரியல் நடி க்க வாய்ப்பு வந்தது.

என்னோட முதல் தொடரே ராதிகா மேடம் கூட பண்ணுகின்ற வாய்ப்பு கிடைச்சது ரொம்ப சந்தோஷமாக இருந்தது. நடிக்க வருவதற்கு முன்பே அவுங்களோட ரசி கை நான். எனக்கு அவுங்களை ரொம்ப பிடிக்கும். அவுங்களோட பழகும்போது அவுங்க கேரக்டர் ரொம்ப பிடிச்சது. அப்படி பிடித்தவர்களோட சேர்ந்து நடித்தது ரொ ம்ப சந்தோஷமா இருந்தது.

சீரியலில் எனக்கு நெகடிவ் ரோல்தான் அதிகமாக கிடைக்கிறது. சாதரணமாகவே எனக்கு நெகட்டீவ் ரோல் ரொம்பப் பிடிக்கும். பாஸி ட்டிவ் ரோல் பண்ணுவதற்கு நிறைய பேர் வருவாங்க. ஆனால் ஒரு சிலர்தான் நெக ட்டீவ் ரோல் பண்ணுவார்கள். நெகட்டீவ் ரோல் ரொம்ப சேலஞ்சிங்கா இருக்கும். பாஸ்ட்டீவ் ரோலைவிட நெகட்டீவ் ரோல் பண்ணும் போது மக்கள்கிட்ட நல்ல ரீச் கிடைக்கும்.

நான் பரதநாட்டியம் முறைப்படி கற்றுக் கொண்டேன். அரங்கேற்றம் வரும் சமய த்துல டென்த் எக்ஸாம் வந்திடுச்சு. அதனா ல அப்படியே நிறுத்திட்டேன். அதுக்கு பிற கு தொடருவதற்கு டயம் கிடைக்கல. ஆனா ஸ்கூல்ல, காலேஜ்ல படிக்கும் போ து நிறைய டான்ஸ் பெர்பாமன்ஸ் பண்ணி யிருக்கேன். ஆனா அக்கா அளவுக்கு எல்லாம் நான் டான்ஸர் கிடை யாது. அவ சூப்பரா டான்ஸ்ல வெளுத்து வாங்குவா. நான் எப்படி சொல்லி கொடுக்கிறாங்களோ அப்படியே ஆடுவதோடு சரி.

என்னை பொருத்தவரை எந்த ஒரு விஷ யம் எடுத்துக்கிட்டாலும் அதில் உறுதியா இருக்கனும். அப்போதான் ஜெயிக்க முடி யும். ஒரு விஷயம் பண்ண வேண்டும் என்று முடிவு செய்துவிட்டால் அதில் எவ் வளவு தடைகள் வந்தாலும் சரி கண்டிப் பாக செஞ்சி முடிச்சுடுவேன் என்று கூறி விட்டு சீரியலில் நடிக்க கிளம்பினார் மகா லட்சுமி.

{ { { இணையங்களில் படித்ததை இதமுடனே  பகிர்கிறோம் } } }

விதை2விருட்சம் இணையத்தில் விளம்பரம் செய்ய விரும்புவோர் vidhai2virutcham@gmail.com  என்ற மின்ன‍ஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ள‍வும்.

உங்களுக்கு மேற்காணும் இடுகை பிடித்திருந்தால் கீழ்க்காணும் பொத்தான்களை சொடுக்கி உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள‍லாம்.

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: