Tuesday, February 25அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

செக்ஸ் என்பது ஆபாசம் அல்ல! அது ஒரு உணர்வு!

பாஸ்ட் புட் சூப்பரா இல்லை ஆற அமர நிதானமாக உட்கார்ந்து சாம்பாரில் ஆரம்பித்து மோர் வரைக்கும் மெதுவாக ஒவ்வொன் றாக சாப்பிடுவது சூப்பரா என்ற கேள்வி எழுந்தால், எல்லோரும் பெரும்பாலும் 2வது சாப்பாட்டு க்குத்தான் அதிகம் வாக்களிப்பார் கள். அதே போலத்தான் செக்ஸும். பாஸ்ட் புட் ரேஞ்சுக்கு சாப்பிடுவ தை விட வாழை இலை போட்டு ஒவ்வொரு ஐட்டமாக ரசித்து, ருசி த்து சாப்பிடுவது போலத்தான் செக்ஸ் உறவும் இருக்க வேண்டும். அப்போதுதான் அதை நினைத்து நினைத்து இன்புற முடியும்.

செக்ஸ் என்பது ஆபாசம் அல்ல என்பதை முதலில் புரிந்து கொள்வது நல்லது. அது ஒரு உணர்வு. அந்த உணர்வை, அதற்குரிய வகையி ல்தான் தணிக்கவேண்டுமே தவி ர அலங்கோலமான வழியில் அதை ‘ஆப்’ செய்ய நினைத்தால் கசப்புணர்வுதான் இறுதியில் மிஞ்சும்.

சிலர் செக்ஸ் உறவின்போது பல தவறுகளைச் செய்வார்கள். அதை த் தவிர்ப்பது உறவுக்கும், உறவில் ஈடுபடுவோரின் மனங்களுக்கும் நல்லது. அது என்ன தவறுகள் என்ப தைப் பார்ப்போமா…

நிறைய முத்தம் கொடுங்கள்

செக்ஸ் உறவின்போது பலரு ம் செய்யத் தவறுவது நிறைய் ய முத்தம். இருவரும் இணை யும் அந்த ரம்மியமான தருண த்தை மேலும் மேலும் இனி மையாக்க உதவுவது எண்ணி க்கைக்குள் வராத அளவு முத்தமிடுவதுதான். இங்குதான், அங்கு தான் என்றில்லாமல் நினைக்கும் இடத்தில், கணக்கே இல்லாமல் முத்தமிடுங்கள். இது இருவருக்கும் இடை யிலான அன்பை அதிகரிக்க உதவு ம். அளவு கடந்த ஆசையை தட்டி எழுப்ப உதவும். முத்த த்தைதப் போல ஒரு சக்தி வாய்ந்த எதுவுமே இல்லை. எப்படிப்பட்ட ஆளாக இருந்தாலும் உங்களது முத்தம் அவரை தட்டி எழுப்பி உங்களை ஆனந்த புரிக்குக் கூட்டிச் செல்லும்.

அவசரப்படாதீர்கள்

உங்களது பார்ட்னரும் செக்ஸ் மூடுக்கு வர வேண்டியது அவசியம். ஆனால் பலர் அவசரம் அவசரமாக எதையாவது செய்து பார்ட்னரை டென்ஷன்படுத்துவார்கள். அதற்குத்தான் நிறைய நேரத்தை முன்விளையாட்டுக்கு செலவிட வேண்டும் என்பது. முன்விளையாட்டை அதிகரிக்கும்போது தானாக வே இருவருக்கும் நல்லமூடு வந்துவிடும்.

சரியான இடத்தில் தொடுங்கள்

முன்விளையாட்டின்போது சிலர் தேவை யில்லாமல், உணர்ச்சிகள் அதிகம் வெளிக் கிளம்பாத இடங்களைத் தொட்டும், தடவி யும், கடித்தும் மேலும் டென்ஷனைக் கூட் டுவார்கள். அப்படி இல்லாமல், உங்களது துணை யை எந்த இடத்தில் தொட்டால் சிலிர்ப்பார், எப்படித் தொட்டால் சிரி ப்பார், எந்த மாதிரி தொட்டால் சிலாகிப்பார் என் பதைத்தெரிந்து கொண்டு சரியாக குறி வை த்து விளையாடுங்கள். ஆண்கள், பெ ண்கள் எல்லோருக்குமே பொதுவாக கழு த்து, முதுகு, வயிறு உள்ளிட்ட பகுதிகள் கிளர்ச்சியூட்டக் கூடியவை. அதேபோல ஆண், பெண் உறுப்புகளில் விளையாடுவதும் கிளர்ச்சியைக் கூட் டக் கூடியவை.

பூ போல பாவியுங்கள்

சில ஆண்களுக்கு இந்தக் கெட்டப் பழ க்கம் இருக்கும். அதாவது அப்படியே ஒட்டுமொத்த உடலையும் தூக்கி தனது துணை மீது போட்டு அமுக்கி விடுவார் கள். பெண் என்ன இரும்பா அல்லது மர க்கட்டையா, உங்களது வெயிட்டை எப்படித் தாங்குவார்.. அதையெ ல்லாம் யோசிக்க வேண்டும். பெண்களைப் பூ போல பாவித்து கை யாள வேண்டும். பூமீது பூமி உரு ண்டையைத் தூக்கி வைத்தால் என்னாகும்.. எனவே மென்மை யாக கையாளுங்கள். உடல் எடையை தூக்கி உங்களது துணை மீது வைத்து அவரைக் கஷ்டப்படுத்தாதீர்கள்.

மெதுவா.. மெதுவா…

கிளைமேக்ஸ் ஆண்களுக்கு எப்போதுமே சீக்கிரம் வந்து விடும். ஆனால் பெண்களுக்கு நேரம் பிடிக்கும். எனவே அதற்கேற்ற வகையில் உங்களது உறவின் வேக த்தைக் குறைத்தும், தணித்தும் விவேகமான முறையில் செயல்பட வேண்டும். அவரது இன்பத் தையும், சந்தோஷத்தையும், அனுபவிப்பையும் நீங்கள் மதித்து அதற்கேற்றார் போல நடந்து கொள்ள வேண்டும். விந்தணு வெளியேறுவதை தள்ளிப் போட நிறைய உபாய ங்கள் உள்ளன. அதைக் கடை ப்பிடித்து உங்களது துணை யையும் களிப்பூட்டுங்கள்.

சொல்லாமல் செய்யாதீர்கள்

நீங்கள் வேகமாக உறவில் ஈடுபட்டு அதை விட வேகமாக விந்தணு வெளியிட்டு விடு ம் நிலை சிலநேரங்களில் ஏற்படலாம். அது உங்களது துணைக்கு கடும்எரிச்ச லை ஏற்படுத்தி விடும். அதுக்குள்ளேயும் முடிச்சுட்டீங்களே என்று அவர் விசனப்பட நேரிடும். எனவே எனக்கு உச்சம் வந்து வி ட்டது என்பதை, வெளியேற்றி விடவா என் று உங்களது துணையிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லிவிடுங்கள். அதற்கேற்றவாறு உங் களது துணை செயல்பட அது ஏதுவாகும்.

செக்ஸை ஆபாசமாக்கி விடாதீர்கள்

அதேபோல செக்ஸ் உறவை ஆபாசமான விஷயமாக மாற்றி விடக்கூடாது. அது ரொம்ப முக்கியம். செக்ஸ் உறவு என்பது ஒரு கலை. அதை நயத் தோடு அணுகுவதும், செயல்படுத்துவது தான் நல்ல உறவுக்கு அழகு. நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் அதை ரசித்து்ச செய்யுங்கள். மாறாக, அப் படத்தில் அப்படிப் பண்ணானே, நாமும் அதே போலச் செய்யலாமா என்று ஆபாச பட நிலைக்கு கொண்டு போய்விடாதீர்கள். அது சீக்கிரமே உறவு கசந்து போக வழி வகுத்து விடும். அதேபோல சிலர் உறவின்போது படு ஆபாசமாக பேச க்கூடும். அதையும் தவிர்ப்பது நல்லது.

மெஷின் போல இயங்காதீர்கள்

உறவின்போது சிலர் மெஷின்போல, மர க்கட்டை போல இருப்பார்கள். அதுவும் தவறு. ஏதோ ஜிம்முக்குப்போய் உடற்ப யிற்சி செய்வதுபோல சில ஆண்கள் இயங்கக்கூடும். அதுவும் தவறு . ரசித்து, ஒவ்வொன்றையும் ருசி த்து, அனுபவித்து, அழகியலோடு செய்யும்போதுதான் உறவுகள் இ னிக்கும், சுவைக்கும். உங்களது கலா ரசனையாலும், கற்பனைத் திறனாலும் உங்களது துணை யை க்கட்டிப்போட வேண்டுமே தவிர ‘டிரில்லிங் மெஷினைக் கொண்டு சுவற்றில் ஆணி அடிப்ப து’ போல செயல்படுவதைத் தவிர் க்க வேண்டும்.

நன்றி => இளமை

 

One Comment

Leave a Reply