Wednesday, March 3அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

தாம்பத்தியத்தில் தொடர்ந்து வெற்றி பெற‌

தாம்பத்தியத்தின் வெற்றிக்கும் தொடர் வெற்றிக்கும் கணவன், மனைவி இருவரின் உடல் நலமும் மனநலமும் முக்கியம். அன்றாட உணவில் ஊட்டச் சத்துக்கள் நிறைந்த–புரதம், கொழுப்பு, வைட்ட மின்கள், தாது ப்பொருட்கள் நிறைந்த சைவ / அசைவ உணவுக் கூறுகளையும், காய்கறிகள், பழங்கள், கீரைகள் போன்றவற்றையும் உண்ண வேண்டும். எந்தச் சந்தர்ப் பத்திலும் பாலியல் சக்தியைப் பாதிக்கக் கூடிய அலோபதி மருந்துக ளை உண்ணக்கூடாது. உணவு உண்ட ஒரு மணிநேரத்திற்குள் உட லுறவு செய்வதுகூடாது. இதனால் மூட்டு உபாதைகளும், வேறு பல உடல்நலக்கோளாறுகளும் ஏற்படும்.

உறவுக்குமுன் இனிமையான உரையாடலும், உணர்வுபறிமாறலும், முன்விளையாடலும் உறவு முழு மை பெற உதவும். தாம்பத்தியம் ஓர் இனிய சங்கீதம். இசைப்பதும், ரசிப்பதும் மென்மையாய் நிதான மாய் அமைய வேண்டும் அவச ரங்களால் தாம்பத்தியம் அரை குறை யாக அலங்கோலமாக ஆகி விடும். அன்றாட வாழ்வில் அலை யலையாய் வரும் குடும்ப பிரச்ச னைகளில் கணவன் மனைவியரி டையில் கருத்துவேறுபாடுகள், மனச்சோர்வுகள், மன இறுக்கங்கள் போன்றவை ஏற்படும். அது நீடிக்கக் கூடாது. பரஸ்பரம் புரிதலோடு பேசி த் தீர்க்க வேண்டும். மனஒற்றுமை ஏற்படாமல் உடல்களால் மட்டும் இயங்கி தேகவேட்கையைத் தணிக் க முயற்சிப்பது நல்ல தல்ல.

மேலும் ஆழ்ந்த மனப்பாதிப்புகள் தாம்பத்திய உறவுக்கு பெரும் எதிரி. தாம்பத்தியத்தில் எந்திரத்தனங்களும், எல்லைமீறல்களும் இனி மைதராது. அடிக்கடிவரைமுறையின்றி உறவு கொள்ள விரும்புவ து ஆரோக்கியத்தைச் சீர்குலைக்கும். தாம்பத்திய உறவில் ஏதாவது ஒரு வரையரையைக் காலப்போக்கில் தம் பதியர்கள் தாங்களாக வே நிர்ணயம்  செய்துகொள்வது முக்கியம்.

வயது அதிகமாகும் போது. தாம்பத்திய உறவு இயலாமல் போய்விடுமோ என் ற அச்சம் தேவையற்றது. உடலுறுவு க்கு வயது ஒரு தடை அல்ல. கணவன் மனைவியின் அந்தரங்கமான இல்லற வாழ்வில் ஒருவர் விருப்பத்தை மற் றொருவர். புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இப்படிப்பேசினால் அநாகரீ கம் அப்படிச்செய்தால் அநாகரீகம் என்று எண்ணத் தேவையில் லை. இருவரது விருப்பங்களி ல் ஆரோக்கியமான அனைத் துமே, சுகமான அனைத்துமே பாலியல் வாழ்க்கை நெறிப்படி சரியானது தான். கணவனுக் கும் மனை விக்கு ம் தாம்பத்திய தாகம் ஒரே அலைவரிசையில் இருப்பதில் லை. ஆணுக்கு ஆவல் அடிக்கடி ஏற்படும். பெண்ணுக்கு விருப்பமில்லாத போது தொல்லை தரக்கூடாது என்றெண்ணி அடக்கிக்கொள்கிறா ன். இது தொட ர்கதையானால் மனைவி மீது ஒருவித வெறுப்பு ஏற்படுவது தவிர்க் கமுடியாது.

எனவே பெண்கள், ஆண்களின் மனநிலை யறிந்து இயன்றளவு தங்களை சரிசெய்து கொள்ளுவது இல்லறத்தை இனிக்கச் செய்யும். அடிக்கடி உடலுறவு கொள்ள விரும்பும் பெண்களும் உண்டு. ஆண்கள், அவர்களது விருப்பம் அறிந்து உதாசீன ப்படுத்தாமல் தங்களை சரி செய்து கொள் ள வேண்டும். பரஸ்பர மன விருப்பம், தே வை அறிந்து உடல் எழுச்சியை வரவழை த்து தாம்ப த்தியம் மேற்கொள்வது தம்பதியரிடம் என்றென்றும் இறுக்கமான பிணைப்பையும், இணைப்பையும் உறுதிப்படுத்தும்.

நன்றி – மாற்று மருத்துவம் & சுலாக்ஸி

Leave a Reply

%d bloggers like this: