Monday, January 30அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

தம்பதியரை, பல நோய்களிலிருந்து காத்து, ஆரோக்கியத்தை அள்ளித்தரும் தாம்பத்தியம்!

திருமணத்திற்கு முன்பு ஆணோ பெண் ணோ உடலுறவு கொள்வது தவறு. அந்தந்த வயதில் அது அது நடக்க‍ வே ண்டிய சமாச்சாரங்கள் நடந்தே ஆக வேண்டும். அகவே, ஆணும் சரி பெண் ணும் சரி, திரு மணத்தை தள்ளிப் போடாமல் உரிய வயதில் திருமணம் செய்து கொ ண்டு தங்களது துணையுடன் தாம்ப த்தியம் கொண்டால், து உங்களை பல்வேறு நோய்களிலிருந்து உங்க ளை காத்து, நல்ல‍ ஆரோக்கிய ம் உண்டாகும். பின் என்ன‍ உங்கள் முகத்தில் என்றென்றும் புன்ன கை தான்! இல்லற வாழ்வின் மணி மகுடமாக விளங்குவது கணவன்– மனைவிக்கிடையே ஏற்படும் உடல்  உறவே ஆகும். வெவ்வேறு இயல்புக ளையும் சிந்தனைகளையும் கொண்ட இரு வேறு உடல்களை சங்கமிக்கச் செய்வதும் இடைவெளியைக் குறைத்து இணக்கத்தை ஏற்படுத்துவதும் உடல் உறவே ஆகும்.

சிக்மண்ட் ஃப்ராய்ட், 20 ம் நூற் றாண்டின் சிந்தனையாளர்களில் ஒருவர். மனோ வியாதிக்கான சைக்கோ அனலைசிஸ் எனும் ஆராய்ச்சியின் ‘தந்தை’ எனப்படு கிறார் ஃப்ராய்ட். பாலுணர்வுதான் முக்கிய மான “தூண்டுதல் சக்தி” எல்லாவித பாசிடிவ் செயல்கள், கிரியே டிவ் செயல்கள் இவையெல்லாமே செக்ஸ் உந்துதல் தான் என் கிறார் ஃப்ராய்டு.

உடலுறவின் நன்மைகள்:

ரத்த அழற்சி சீராகி மூளைக்கு அதிக ரத்தம் பாய்கிறது.

கலவியின்போது பல ரசாயன மாற்றங்கள் உடலில் நிகழும். மூளையில் டோஃபாமை ன் அளவுகள் ஏறும்.

உடலுறவு ஆஸ்த்மாவை கட்டுப்படுத்தும்.

மகிழ்ச்சியான உடலுறவில் பெண்களின் அழகு கூடுகிறது. ஏழு நாட்களில் 4 முறை உடலுறவு கொள்ளும் பெண்கள் 10 வருட வயது குறைந்தவர்களாக தெரிகின்றனர். இவை சமீபத்திய விஞ்ஞான ஆய்வுகள் தெரிவிப் பவை.

உடல் உறவு என்பது அற்பநேர சந்தோஷ த்திற்காகவோ அல்லது இன விருத்திக் காகவோ மட்டுமல்ல அதையும் விட மகத்தான பல பங்குகளைக் கொண்டது. சமீபகால ஆராய்ச்சிகள் இதனை தெளிவு படுத்தியுள்ளன. நீண்ட நேரம் உடலுறவு கொண்டு கருத்தரிக்கும் பெண்களுக்கும் அதிக நேரம் உடலுறவு கொள்வதை வழக்கமாகக் கொண்டுள்ள பெண்களுக்கும் கர்ப காலத்தில் ஏற்படும் பல பிரச்சனைகள் குறைகின்றன என கண்டு பிடிக்க ப்பட்டுள்ளது. இது தவிர, பெண் கள் அதிக நேரம் உடலுறவு கொ ள்வதால் பெண் உறுப்பில் உள்ள தசை நார்கள் வலுவடைய உதவுவ தாகவும் இது பிற் காலத்தில் ஏற்படும் சிறுநீர்க் கசிவு உபாதை களைப் போக்கிடும் எனவும் கண்டறியப்பட்டு ள்ளது.

உடல் உறவு என்பது ஆரோக்கியத்தை அதிகரிக்கும் ஓர் உன்னத வழியாகவே கருதப்படுகின்றது. இத னையே மேலை நாட்டு ஆரா ய்ச்சி களும் உறுதி செய்கின்றன. உடலுறவு கொள்வதால் மன இறுக்கம் குறை கின்றது. மனச்சோர்வு நீங்குகின்றது. மனது மகிழ்ச்சி யடைகின்றது. சீரான சிந்தனைக்கும் செயல்பாட்டிற்கும் ஆண், பெண் இருபாலருக்கும் உடலுற வு அவசியமாகின்றது.

கணவன் – மனைவி இருவரும் சரா சரியாக வாரம் இருமுறை உறவு வைத்துக் கொள்வது உடல் நலத்தை பெருக்கி உடல் ஆரோக்கியத் தை பேணிட உதவுவதாக உறுதி செய்யப் பட்டுள்ளது. வாரம் இரு முறை குறை ந்த பட்சம் உறவு வைத்துக் கொள்வது ஜலதோஷத் தை அண்டவிடாது தடு த்திடும் வயிற்றுப் பிரச்சனைகளான நெஞ் செரிச்சல், அல்சர் வலி போன்றவற்றையும் போக்கிடும்.

உடலுறவு என்பது பல விதமான உடல் மற் றும் மனரீதியான உபா தைகளுக்கு ஒரு வடி கால் போன்று விளங்கினாலும் அளவோடு வைத்துக் கொள்வது மட்டுமே சிறந்த பயனை தந்திடும். அளவுக்கு அதிகமான உடலுறவு சோர்வை கொடுத்து உடலை பலவீனமடை யச் செய்து விடும். குறைந்த இடைவெளியில் வாரத்திற்கு இரண்டு முறைக்கு மிகாமல் உறவு கொள்வதே ஆரோக்கியத்தை பெருக்கிடும் என கண் டறியப்பட்டுள்ளது. இவ்வாறு உறவு கொள் வது உட லில் இம்மியூளோகுளோபுலின் – ஏ என்ற நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை பெருக்கிடும் இராசயன் பொருளை உடல் தேவையான அளவு சுரந்திட வழி வகுக்கும். இதனால் உடல் தேவையான நோய் எதிர்ப்பு சக்தியையும் பெற்றிடும்.

நியுயார்க் பல்கலைக்கழகத்தில் நடந்த ஆராய்ச்சியில் உடலுறவா ல் தலைவலி, கீல்வாதம் போன்ற பல வலிகள் குறை வதும் கண்ட றியப்பட்டுள்ளது. உடலுறவு கொள்ளும் பொழுது மூளையில் ஏற்ப டும் இயற்கையான சில இரசாயன சுரப் புகளால் சந்தோஷம் பெருகு வதால் இந்த இரசாயனப் பொருட்கள் வலி நிவாரணத் திற்கும் பயன்படுவது கண்டறியப்பட்டுள் ளது.

மேலும், இவ்வகைச் சுரப்புகள் மன அழுத்தத்தை போக்கி உடல் முழுவதும் ஒரு வித புத்துணர்ச்சியை பரவிடவும் செய்கின்றதாம்.

உடலுறவின் போது மூக்கும் அதிக சுறுசுறுப்பாகி தனது பணியை செவ்வ னே செய்து அதிக சுரப்புகளை சுரந்தும் அதிக உமிழ்நீரைச் சுரக்கவும் செய்கின்றது. இதனால் தனது பணி யை முறையாக மூக்குகள் செய்து மூக்கில் உள்ள நரம்புகள் வலு வடைவதும் கண்டறிய ப்பட்டுள்ளது.

திருப்தியான உடலுறவிற்குப்பின், உடல் களைத்துப் போய் சோர்வடைவ து இயல்பே. இதற்கு அடிப்படைக் காரணமாக விளங்குவது உடலுறவின் போது, உச்சநிலையை அடைந்த பின்னர் உடல் ‘ஆக்கி டோஸிஸ்’ என்ற இரசாயனப் பொருளை சுரக்கின்றது.

இப்பொருள் ஓய்வையும் உடல் வெப்ப த்தையும் மாற்றமடையச் செய்கின்றது. இப்பொருளே வாழ்க்கை துணைவருடன் அன்பை பெருக்கி இனிய மனநிலையை உண்டா க்குகின்றது.

பெண்களுக்கு உடலுறவு மாதவிலக்கு ஏற்படுத்தும் பலதரப்பட்ட பிரச்சனைகளை சரி செய்கின்றது. குறிப்பாக, மாதவிலக்கின் சம யம் “எஸ்ட்ரோஜனின்” அளவு சீர் செய்யப்ப டும் பொழுது, மாதவிலக் கிற்கு முன்பாக உடலுறவு கொண்டால் எஸ்ட்ரோஜனின் அளவு எளிமையாக சீரமைக்கப்படுகின்றது. அதனால் மாதவிலக்கின் போது ஏற்படும் பல விதமான வலிகள் சோர்வு போன்ற உபாதைகள் பெரிதும் குறைவதும் கண்டறிய ப்பட்டுள்ளது.

ஆண்களுக்கு உடல் உறவு, களைப்பை, இறுக்கத்தை, மனச்சோர் வை போக்கிடும் ஒர் மாமருந்தா கும். மனம் அமைதி பெறவும் உடல் புத்துணர்ச்சி பெற பெரிதும் பயன் படும் அற்புத செயலாகும்.

உளவியல் மற்றும் மனஇயல் நிபு ணர்களும் கூட பிரமச்சரியத்தை விட, உடலுறவால் தான் அதிக உடல் ஆரோக்கியத்தையும், மன அமைதியையும் தர இயலும் என ஒப்புக் கொள்ள ஆரம்பித்து, பரிந்துரையும் செய்ய ஆரம்பித்து விட்டனர்.

நமது கலாச்சாரத்தில் உடலுறவிற்கு கடைசியிடம் ஒதுக்கப்படலா ம். ஆனால், ஆரோக்கியமாக வாழ்ந்திட உடல் உறவு ஒர் ஒப்பற்ற உன்னத வடி காலாகும். எனவே, அவரவர்கள் வயதிற்கு ஏற்ப உடல் ஆரோக்கிய த்திற்கு ஏற்ப வாரம் இருமுறையாவ து உறவு கொள்வது, உடல் ஆரோக் கியத்தைக் காத்திட பெரிதும் உதவி டும். உடலுறவு அவசியமே!

இது விதை2விருட்சம் இணையத்தின் பதிவு அல்ல‍!

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: