Tuesday, September 27அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

பெண்ணை பெற்றெடுத்த‍ புண்ணியவதியா நீங்கள்? அப்ப‍ நீங்க அதிஷ்டசாலிதான்!

ஆண் குழந்தையாக இருந்தாலும் சரி, பெண் குழந்தையாக இருந்தாலு ம் சரி, ஒரு குழந்தைக்குப் பெற்றோர் என்பது வாழ்வில் மிகவும் அற்புத மானதொரு பயணமாகும். ஒரு பெண் எப்பொழுது முழுமையடை கிறாள் என்றால், அவள் தன் குழந் தைக்குத் தாயாகும்பொழுது தான். தாய்மை அடைதல் என்பது ஒரு பெண்ணுக்குள் உண்டாகும் அள விட முடியாத ஆனந்த அனுபவ மாகும். பிறக்கும் குழந்தை ஆணாக இருந்தாலும். பெண் ணாக இருந்தாலும், எவ்வித நெருடலு மின்றி வாரி அணைத்துக் கொள்ப வள் தான் தாய். அத்தகைய தாய் தனது தாய்மை உணர்வை வெளிப்ப டுத்தி, அல்லும் பகலும் வளர்ப்பாள். தன்னுடல் நோக தன்னை வருத்தி, கண் விழித்து, தன் சுகதுக்கம் பாராம ல், தன் குழந்தையை வளர்த் தெடுக்கு ம் தாய்க்கு, பிறந்தது ஒரு பெண் குழ ந்தையாக இருந்தால், அக்குழந்தையா ல் அதிக நன்மைகள் கிடைக்கின்றன என்பது யாராலும் மறுக்க முடியாத உண்மையாகும்.

மகளைப் பெற்றுள்ள அன்னையா நீங் கள்? அப்படியென்றால், பெண்களுக் கான பொழுதுபோக்குகள் மற்றும் உணர்வுப் பரிமாற்றங்களுக்குவே று ஒரு தோழியைத் தேட வேண்டிய அவ சியமே இராது. பெண் குழந்தை என்பது ஒரு தாய்க்குக் கூடுதல் சாதக மான விஷயம். குழந்தையே அவளுக்கு ஒரு சிறந்த தோழியாக இருப் பாள். ஒரு தாய்க்கு ஆண் குழந்தை யை விட பெண்குழந்தையிடம் தா ன், அதிக நெருக்கமாக மட்டும் இல் லாமல், ஒரு தோழியாகவும் இருக்க முடியும். இப்போது பெண் குழந்தை யைப்பெற்ற ஒரு அன்னை யானவ ள் அடையும் நன்மைகளை இங்கே காணலாம்.

தோழி

தொலைபேசியைத் தேடி எடுத்து தோழியுடன் உரையாட வேண்டிய அவசியமில்லை. மக ளையே தோழியாக்கிக் கொண்டு, உணர்வுக ளைப் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். கணவரோ, மக னோ பெண்களின் பேச்சுக்கும் உணர்வுகளுக் கும் மதிப்பளிக்காமல் போகலாம். ஆனால் மகள் இருந்தாள் நிச்சயமாக உணர்வுகளை யும், பேச்சையும் காது கொடுத்துக் கேட் பாள்.

ஓய்வு நேரம

ஓய்வு நேரத்தை மிகவும் இனிமையாக செல வளிக்கலாம் என்பது ஒரு சாதகமான விஷய ம். ஓய்வு நேரத்தில் என்ன செய்ய விரும்புகிறீ ர்க ளோ அதனைத் தயக்கமின்றி செய்யலாம். உதாரணமாக, இருவரும் புதிய வகை உணவுகளைத் தயாரிக்க முயலலாம். அப்போது ஜோக்கடி த்துக் கொண்டும், ஒருவரை ஒருவர் கிண்டல் செய்து கொ ண்டும் இருந் தால், நேரம் இனிமையாகக் கழியும். மென் மையான ரொமான்டிக் நகை ச்சுவைத் திரைப்படங்களை யோ, டிவியில் மெகா சீரியல் களை யோ மகளுடன் சேர்ந்து காணலாம்.

ஆர்வங்கள்

தையல், சமையல், அலங்காரம் போன்றவற்றில் ஆர்வம் இருந்தா ல், மகளுக்கும் ஆர்வம் இருக்கக் கூடும் அல்லது இவற்றைக் கற்றுக் கொ டுக்கலாம். அப்பொழுது தான் இருவரும் அவற்றைப் பற்றி விவா தித்து கருத்துகளைப் பரிமாறிக் கொ ண்டு, இருவரும் சேர்ந்து செய்து மகிழ முடியும்.

ஷாப்பிங்

பெண் குழந்தையின் மகத்துவம் ஷாப்பிங் செய்யும் போது தெரியும். பெரும்பாலான ஆண்கள் ஷாப் பிங் செய்யும் போது விலகியே இருப்பார்கள். ஷாப்பிங் செய்வ து பெண்களின் வேலை என்று சொல்வார்கள். ஷாப்பிங் செய் வதில் விருப்பமுள்ளவராக இரு ந்தால், இதை மகளுக்கும் கற் றுக் கொடுங்கள். உங்களோடு இணைந்து மகிழ்ச்சியாக ஷாப் பிங் செய்வாள். பொருத்தமான மற்றும் பிடித்தமான ஆடைகள், பொரு ட்களை முகம் சுழிக்காமல் தேர்ந்தெடுத்துக் கொடுப்பாள்.

கருத்துப் பரிமாற்றம்

ஆடைகளிலும், அலங்காரப் பொருள்களிலும் மார்க் கெட்டுக்கு வந்துள் ள நவீன ஃபேஷன்கள் குறித்து விவாதித்துத் தெரிந்து கொள்ளலாம். லேட்டஸ்ட் டாக வந்துள்ள டிசைன்கள் மற்றுன் ஃபேஷன்கள் குறித்து, இன்றைய தேதி வரையிலும் துல்லியமாக தெரிந்து கொள்ளலாம். புதிதாக வாங்கியுள்ள ஆடை கள் உங்களுக்கு எப்படி இருக்கின்றன, கச்சித மாகப் பொருந்துகின்றனவா என்பது குறித்த உண்மையான விமர்சனங்களை பெற்றுக்கொள்ளலாம். எந்த வகை ஆடைகள் உடலுக்கு நன்றாக இருக்கும் எவை நன் றாக இருக்காது என்பது போன்ற விஷயங்களையும் தெரிந்து கொள்ளலாம். ஆனால், கணவர் அல்லது மகனிடம் இக்கேள் விகளைக் கேட்டால் வரும் ஒரே பதில் ” இந்த ட்ரெஸ்ஸில் நீ மகாரா ணி போல் இருக்காய்!’ என்பதாகத் தான் இருக்கும்.

அலங்கரிப்பு

வெளியிடங்களுக்கு செல்லும் போது, பெண் குழந்தைகள் இருந்தால், தன் அம்மா அழகாக இருக்க வேண்டுமெ ன்று நினைப்பார்கள். அதற்காக மகள் உங்கள் நகத்திற்குப் பாலிஷ் போட்டுவிடுவார்கள். முடிகளைக் கர்லிங் செய்து விடுவார்கள். முகத்திற்கு ஃபேஷியல் போட்டுவிடுவார் கள். மே லும் பல அலங்காரங்களை செய்து விடுவார்கள்.

இது விதை2விருட்சம் இணையத்தின் பதிவு அல்ல‍!

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: