Wednesday, January 27அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

பாட்டிகள் சொன்ன (உங்களை மெருகூட்டும்) அழகு குறிப்புகள்

அக்காலத்தில் உள்ள பெண்கள் மற்றும் ஆண்கள் அழகாக இளமையோடு இருப்பதற்கு காரணம், அவர்களது உடல் மற்றும் சரும பராமரி ப்புக்கள் தான். அவர்கள் பராமரிப்பதற்கு பயன்படுத்திய பொருட்களைப் பார்த் தால் சாதாரணமாக வீட்டில் இருக்கும் பொருட்கள் தான். அத்தகைய குறிப்புக் கள் நமது வீட்டில் உள்ள பாட்டிகள் சொன்னால் பலர், பிடிக்காமல் செய்வார் கள். ஏனெனில் தற்போது தான் நிறைய அழகுப் பொருட்கள் கடைகளில் விற்கிற தே, பின் எதற்கு இந்த பொருட்களை பயன்படுத்த வேண்டுமென்பதால்தான்,

ஆனால் அத்தகைய கெமிக்கல் கலந்த பொருட்களைப் பயன் படுத்திய பின், அனைவரும் சிறந்தது என்று நினைப்பது பாட்டி சொன்ன அழகு பராமரிப்புக்களே. ஏனெனில் இந்த உல கில் சொன்னதை கேட்டுக் கொண்டு நடப்பவர்கள் குறைவே. அத்தகையவர்கள் பட்டு தான் திருந்துவார்கள் என்று சொல் வது, இதில் உறுதியாவிட்டது. மேலும் தற் போது பலரும் கெமிக்கல் கலந்த பொருட் களை பயன்படுத்துவதை தவிர்த் து, பாட்டி கள் சொல்லும் குறிப்புக்களையே பின் பற்ற விரும்புகின்றனர். ஆனால் சில வீடு களில் பாட்டிகள் இல்லாததால், அத்தகையவர்களுக்கு அழ கைப் பராமரிப்பதற்கு  பாட்டி சொன்ன அழகுக் குறிப்புகளை கொடுத்துள்ளோம். அதைப் பார்ப் போமா!

வெள்ளரிக்காய் 

வெள்ளரிக்காயை கண்களில் சிறிது நேரம் வைத்து அமைதி யாக உட்கார்ந்தால், கண்களில் இருக்கும் சோர்வு நீங்கி, கரு வளையங்களும் நீங்கிவிடும் என்று பாட்டிகள் சொல்வா ர்கள். எனவே தான் இப்போதும், எந்த ஒரு அழகு நிலையங்க ளுக்கு சென்றாலும், முகத்திற்கு ஃபேஸ் மாஸ்க் போட்ட பின், கண்களுக்கு வெள்ளரிக்காய் துண்டுக ளை வைக்கின்றனர்.

முகத்தை கழுவுதல் 

முகத்தை தினமும் மூன்று முதல் நான்கு முறை குளிர்ந்த நீரில் கழுவ வேண்டும். இதனால் முகத்தில் உள்ள அழுக்குக ள் நீங்கி, முகம் பொலிவாக இருக்கும்.

ஆவிப் பிடித்தல் 

ஆரம்ப காலத்தில் ஸ்கரப் மற்றும் அழகுக்கு என்ற சிகிச்சைகள் இருக்காது. ஆகவே அப் போது பெண்கள் ஆவி பிடித்துதான், அழகைப் பராமரித்து வந்தார்கள். எனவே முகத்தில் உள்ள பருக்களை போக்குவதற்கு ஆவிப் பிடித்தால், பருக்கள் வராமல் தடுக்க லாம்.

பழங்கள் 

கடைகளில் விற்கும் ஃபேஸ் மாஸ்க்குக ளை போடுவதற்கு பதிலாக, பழங்களை வைத்து மாஸ்க் போட்டால், அதில் உள்ள சத்துக்கள் முகத்தை பளிச்சென்று பொலி வுற வைக்கும். அதிலும் மாம்பழம், பப் பாளி, எலுமிச்சை, திராட்சை, ஸ்ட் ரா பெர்ரி போன்றவை மாஸ்க் போடுவதற்கு மிகவும் சிறந்த பழங்கள்.

முடி மசாஜ் 

தேங்காய் எண்ணெய் வெதுவெதுப்பான சூடேற்றி, தலைக்கு தடவி நன்கு 20 நிமிட ம் மசாஜ் செய்து, 30 நிமிடம் ஊற வைத் து குளித்தால், முடி வளர்ச்சி அதிகரிப்பதோ டு, அடர்த்தியாக வும் வளரும். குறிப்பாக இரவில் தலைக்கு மசாஜ் செய்து விட்டு, காலையில் குளிப்பது நல்ல பலனை தரு ம்.

தயிர் 

கூந்தலுக்கு கெமிக்கல் கலந்த கண்டிஷனர்களைப் பயன்படு த்துவதற்கு பதிலாக தயிரைப்பயன்படுத்தினால், கூந்தல் நன் கு பட்டுப் போன்று, மென்மையாக இருக்கு ம்.

சூப்பர் மாய்ஸ்சுரைசர் 

சருமத்திற்கு க்ரீம்கள் மற்றும் லோசன்கள் பயன்படுத்துவத ற்கு, தேங்காய் எண்ணெ ய் அல்லது கடுகு எண்ணெயை தடவினா ல், சருமம் மென்மையாக, ஈரப்பதத்துடன், சுருக்க மின்றி இருக்கும்.

எலுமிச்சை 

பாட்டிகள் சொல்வதில் தவறாமல் கடை பிடிக்க வேண்டிய வைகளில் முக்கியமா னவை எலுமிச்சையை தலைக்கு பயன் படுத்துவது தான். ஏனெனில் எலுமிச்சையி ன் சாற்றினை தயிருடன் சேர்த்து கலந்து, தலைக்கு மசாஜ் செய்து குளித்தால், தலை யானது சுத்தமாக பொடுகின்றி இருக்கும். மேலும் கூந்தல் உதிர்தலும் தடைபடும்.

நெய் 

உதடுகள் மென்மையாகவும், வறட்சியின்றியும் இருப்பதற்கு லிப்-பாம்களை பயன்படுத்தாமல், சிறிது நெய்யை தடவி வந்தால், உதடுகளில் வெடி ப்புகள் ஏற்படாமல் தடுக்கலாம்.

கடுகு எண்ணெய் 

கைகள் மற்றும் கால்களில் வளரும் முடி யை எடுப்பதற்கு, வாக்ஸிங் செய்வோம். அவ்வாறு வலியை உண்டாக்கும் வாக்ஸிங் கை செய்வதற்கு பதிலாக, தினமும் காலையில் எழுந்ததும், கைகள் மற்றும் கால்களுக்கு கடுகு எண்ணெய் கொண்டு, மசாஜ் செய்து பின் குளிக்க வேண்டும். இதனை தொடர்ந்து தினமும் செய்து வந்தால், கைகள் மென்மையாக, முடியின்றி இருக்கும். இதனால் தான் நமது பாட்டிகளின் கைகள் மற்றும் கால்களில் முடி இல்லாமல் இன்றும் இளமை மாறாத தோற்றத்தில் காணப்படுகின்றனர்.

இது விதை2விருட்சம் இணையத்தின் பதிவு அல்ல‍!

Leave a Reply