Monday, June 27அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

உறவின்போது ஆணுறுப்பின் விறைப்புத்தன்மை எவ்வ‍ளவு நேரம் நீடித்திருக்க‍ வேண்டும்!- பயனுள்ள‍ தகவல்

உறவின்போது ஆணுறுப்பின் விறைப்புத்தன்மை எவ்வ‍ளவு நேரம் நீடித்திருக்க‍ வேண்டும்!- பயனுள்ள‍ தகவல்

உறவின்போது ஆணுறுப்பின் விறைப்புத்தன்மை எவ் வ‍ளவு

நேரம் நீடித்திருக்க‍ வேண்டும்!- பயனுள்ள‍ தகவல்

ஆண்உறுப்பு விரைப்புத் தன்மை குறைபாடு :

பொதுவாக செக்ஸில் ஈடுபடு ம்போது ஆணின் பிறப்புறுப்பு சராசரியாக 8 முதல் 15 நிமிடம் எழுச்சி பெற்று இருக்க வேண்டும். பெண்ணுறுப்பில் நுழைந்தவுடன் 3 முதல் 8 நிமிடநேரம் விரைப்பு தன்மை அவசியம். இதில் விரைப்பு தன்மை மிக எளிதில் குறைந் து ஆண் உறுப்பு துவண்டு விட்டால் அது குறைபாடு என லாம். இதில் சாதாரண குறை ப்பாடு அல்ல‍து அசாதாரண குறை பாடும் என இரண்டு வகையாக பிரிக்க‍லாம்.

சாதாரண வகை குறைபாடு

ஆணுறுப்பின் விரைப்புத் தன்மை 8 முதல் 15 நிமிடம் வரை நீடித்திருக்காமல் தொ டக்கத்திலேயே துவண்டு போக் காரணம் மன உளைச் ச‍ல் அல்ல‍து தேவையற்ற‍ பயம், அல்ல‍து நம்மால் இவ ளை திருப்திபடுத்த‍முடியுமா என்ற அச்ச‍ உணர்வு, அல்ல‍து சுய இன்பம் பற்றி அந்த ஆண் கொண்டுள்ள‍ தேவையற்ற‍ குற்ற உணர்வு உடல் சோர்வு, மற்றும் மனச் சோர்வு ஆகிய காரணங் களால் ஏற்படுவது

மேற்குறிப்பிட்ட‍சாதாரண வகை குறைபாடுகளை, மேற்குறிப்பிட்ட‍ காரண ங்களை உணர்ந்து அதற் கேற்ப மனதை பக்குவப்ப டுத்திக்கொண்டாலே போ தும் தாம்பத்தியத்தில் வெற்றிக்காணலாம்.

அசாதாரண குறைபாடு.

மேற்கூறிய காரணங்கள் இல்லாமல் ஆண் குறியின் விறைப்புத் தன்மை, தொட க்கத்திலேயே குறைந்து போ னால், சில நோய்கள் தாக்கப் பட்டவர்களுக்கு விரைப்பு தன்மையே இல் லாத நிலை ஏற்படும். உதா ரணம் சர்க்கரை நோய், சிறு நீரக செயலிழப்பு சில நேரங்களில் எழுச்சி இருக்கும். ஆனால் உச்சகட்ட நிலையில் விந்து வெளியாகாமல் போகும் நிலையும் உண்டு. ஒரு சில ருக்கு சிறிய ஆணு றுப்பு அமைந்து விடுவதா லும் செக்ஸ் பிரச்சனைகள் ஏற்படலாம்.

அதனால் அத்தகைய பாதிப்புக்குள் ளான ஆண்கள் கண்டிப்பாக தகுந்த மருத்துவரைச் சந்தித்து, அதற்கா ன சிகிச்சைகளை அதற்கான ஆலோச னைகளையும் பெற வேண்டும்
*

*
மரு. ஷமிளா

One Comment

  • குமார்

    திண்டுக்கல் மாவட்டம் சாணார்பட்டி சட்டம் ஒழுங்கு காவல் நிலையத்தில் முதல் திருமணத்தை மறைத்து இரண்டாவதாக என்னை ஏமாற்றி திருமணம் செய்த பெண் மீது இந்திய தண்டணை சட்டம 1860 ன் பிரிவு 495 ன் கீழ் நடவடிக்கை ஏடுக்கக் கோரி கடந்த 21-04-2015 அன்று சாணார்பட்டி சட்டம் ஒழுங்கு காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தேன் 30-04-2015 அன்று என்னை காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து எனது புகார் மனுவை நான் வாபஸ் பெற்றுக் கொண்டதாக என்னிடம் எழதி வாங்கிக் கொண்டு CSR 308/2015 என்னிடம் கொடுத்தனர் ஆகவே நான் 07-05-2015 அன்று தகவல் பெறும் உரிமைச் சட்டத்தின் கீழ் ஏனது வாழ்வுரிமை சம்மந்தமான பிரச்சனை காரணமாக எனது புகார் மனு மீது என்ன நடவடிக்கை மேற்கொளள்ளப்பட்டது என தகவல் கேட்டு விண்ணப்பித்தேன்எனது விண்ணப்பத்தை 08-05-2015அன்றுபெற்றுக்கொண்ட காவல் துறை சார்பு ஆய்வாளர் அவர்கள் என்னை காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து இனி மேல் தகவல் பெறும் உரிமை சட்டத்தில் மனு அனுப்பினால் உன்னை ரிமாணட் பண்ணிருவேண்டா சைக்கோ . மெண்டல் .என திட்டினார் ஆனால் தகவல் தரவில்லை ஆகவே நான் திண்டுக்கல் குற்றவியல் நடுவர் நீதி மன்றம் எண் மூன்றில் முதல் திருமணத்தை மறைத்து இரண்டாவதாக என்னை ஏமாற்றி திருமணம் செய்த பெண் மீதம் அவருக்கு உடந்தையாக இருந்தவர்கள் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்க புகார் அளித்தேன் என்னை விசாரணை செய்த நீதிபதி அவர்கள் சாணார்பட்டி காவல் நிலையத்திற்கு ஏவுரை அனுப்பினார் CRMP NUMBER :1017/2015 நாள் 14-05-2015 இந்த ஏவுரையில் இரண்டு மாதங்களுக்குள் உரிய விசாரணை செய்து சம்மந்தபட்டவர்கள் மீது முதல் தகவல் அறிக்கை மற்றும் குற்ற விசாரணை இறுதி அறிக்கை நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்ய வேண்டும் என உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது . ஆனால் கடந்த 07-07-2015 அன்று இந்திய தண்டணை சட்டம் 495 மற்றும்417 ஆகிய சட்டத்தின் கீழ் முதல் தகவல் அறிக்கை பதிவு செய்து என்னிடம் 10-07-2015 அன்று முதல் தகவல் அறிக்கையின் நகல் கொடுத்தனர்பிறகுநான் வீட்டில் இல்லாத நேரத்தில் என் வீட்டுக்கு சென்ற சாணார்பட்டி காவல் துறையினர் என் பெற்றோரிடம் ஏய்பொம்பளைங்க எத்தனை திருமணம் வேண்டுமானலும் செய்து கொள்ளலாம் என சட்டத்தில் உள்ளது உன் மகனை ஒழங்க RCS ல கையெழுத்து போட வரச் சொல் என தொந்தரவு செய்தனர் குற்றம் சுமத்தப்பட்டவர்களுக்குஆதரவாக சாணார்பட்டி காவல் துறை செயல் பட்டு கொண்டுள்ளது எனக்கு இன்னும் குற்ற விசாரணை இறதி அறிக்கை நகல் வழங்கவில்லை இது குறித்து திண்டுக்கல் மாவட்ட காவல் துறை கண்காணிப்பாளர் அவர்களின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றும் எந்த வித நடவடிக்கையும் இது நாள் வரை எடுக்கவில்லை ஆகவே திண்டுக்கல் மாவட்டம் சாணார்பட்டி காவல் நிலையத்தில் நடைபெற்றுள்ள இந்த முறைகேடு மற்றும் சட்ட விரோத செயல்களை பத்திரிக்கைகளும் ஊடகங்களும் செய்தி வெளியிட்டு உதவுமாறு கேட்டுக் கொள்கிறேன். தங்கள் உண்மையுள்ள. இரா.பழனிக்குமார் செல் :

Leave a Reply

This is default text for notification bar
This is default text for notification bar
%d bloggers like this: