Wednesday, October 28அரியவை அறிந்திட, தெரிந்தவை தெளிந்திட

ஒவ்வொரு நாளும் ஆரோக்கிய நாளாக இருந்திட முத்தான யோசனைகள்

 

ஒவ்வொரு நாளும் ஆரோக்கிய நாளாக இருந்திட முத்தான யோசனைகள்

ஒவ்வொரு நாளும் ஆரோக்கிய நாளாக இருந்திட முத்தான யோசனைகள்

உடல்நலம் ஒரு செல்வம் இது பழைய பழமொழியாகும். ஒவ்வொரு

மனிதனுக்கும் உயிர் பாதுகாப்பு அளிப்பதில் முதலிடம் கொடுக்கவேண்டும். ஒரு நல்லநாள் காலை சுமார் 5 மணி காலை எழுந்ததும் தொடங்குகிறது, படுக்கைக்கு தாமதமாக சென்றாலும் ஒருநாள்கூட தங்கள் சூரிய கடிகாரம் சூரியன் முன் எழுந்திருக்க வேண்டும். ஆரம்ப எழுச்சியாளர்களில் பெரும்பாலோர் தங்கள் வாழ் நாளில் பெரும் முன்னேற்றங்களைச் செய்துள்ளனர். தன்னை உயிருடன் எழுப்பும் போது ஒருசில நிமிடங்கள் மௌனமான ஜெபத்தை கடவுளுக்கு நன்றி செலுத்துவ து ஒரு நாளை க்கு ஒரு நாள் கொடுத்து, நேர்மறையான குறிப்பேட்டில் நாள் ஆரம் பிக்க வேண்டும். முதன்மையானது நீர் சிகிச்சையாக இருக்கவேண்டும், காலியாக வயிற்றில் குறைந்தபட்சம் 1/2லிட்டர் குடிக்கவேண்டும், இது உங்களுடைய முழு உறுப்புகளையும் தூய்மைப்படுத்தும், வழக்கமான இயற்கையான நிகழ்வுகளுக்கு வயித்தை காலிசெய்யவும். சுவாச பயிற்சிகள் குறைந்தபட்ச அளவில் செய்வது நல்லது. பின்னர் மனநிலையை பொறுத்து சிலர் நடை பயிற்சிக்கு செல்ல விரும்பி னால், ஆனால் அது யோகா மற்றும் தியானம் செய்வதற்கு பதிலாக அறிவுறுத்தப்ப டுகிறது. இது நாளை உற்சாகப்படுத்தி வைக்கும். அவர்களது வலுவான உடல்நலத் தைப் பாதுகாக்க விரும்பும் ஒருவர் காலை உணவை தவிர்ப்பது கூடாது, அது முக்கியமாக ஊட்டச்சத்து மிக்கதாக இருக்க வேண்டும்.

தினசரி வழக்கமான திட்டமிடல் மனதில் ஒருதளர்வான நேர்மறை வழியில் பட்டிய லிட செய்ய விஷயங்களை தொடங்குகிறது. 11 மணிக்கு ஒருமுறை சர்க்கரை இல்லாமல் ஒரு கப் சாறு குடிக்க வேண்டும். இது உடலுக்கு வலிமை கொடுக்கும், மேலும் வளர்சிதை மாற்றத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளும். மதிய உணவிற்கு செல்ல சிறந்த நேரம் சுமார் 12 முதல் 1 மணி வரை . ஒரு நல்ல உணவு விதிமுறை பின்பற்ற வேண்டும் மற்றும் எப்போதும் ஒரு சிறிய நடவடிக்கையாக கீரை உட் கொள்ளல் மற்றும் செரிமான வழக்கமான எளிதாக இருக்கும் கீரை, பச்சை காய் கறி, மற்றும் பழங்கள் சேர்க்க வேண்டும். பிற்போக்குத்தனத்தை தவிர்ப்பது என்பது மனதில் தங்கவேண்டிய முக்கிய விஷ யம், இது உங்கள் உடல்நலத்தை பாதிக்கும் மருத்துவ ஆராய்ச்சி கண்டுபிடிப்பதாகும். மாலை ஒரு இலகுவான ஊட்டச்சத்து சிற்றுண்டி அனுமதிக்கப்படும் வரம்பில் அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

உலகெங்கிலும் பல்வேறு மக்களால் பின்பற்றப்படும் இரவு நேரத்தின் மிக முக்கி யமான அம்சம் இது. இரவு உணவிற்கு நேரம் 6 முதல் 7.30 வரை நிச்சயம் இருக்க வேண்டும் என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. இது வயத்தை அப்படியே வைத்திருக்கும். தேவைப்படும் மிதமான நுகர்வு தேவைப்பட்டால் எப்பொழுதும் நுகரும் மதுபானத் தை தவிர்க்கவும். இரவு உணவிற்கு பிறகு, படுக்கை க்குச் செல்வதற்கு முன் ஒரு சிறிய நடைக்கு செல்லுதல் நல்லது. வழக்கமான படுக்கைநேரத்தை ஒதுக்கி வைக்க வேண்டும்,அது 10 பி.எம். 7 மணிநேரத்திற்கு ஒரு ஆழ்நிலை தூக்கம் இருக்க வேண்டும். இந்த உடல்நிலை ஒழுங்குமுறை கண் டிப்பாக பின்பற்றினால், நீண்ட மற்றும் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை வாழ முடியும்.

உங்கள் உடல்நலம் குறித்த ஒரு குறிப்பு வைக்க இங்கே குறிப்பிடுவதற்கான இறுதி புள்ளிகள், தங்கள் BP நிலை, சர்க்கரை நிலை, பல்வகை சுகாதாரம் குறியீடுகளை முறையாக சரிபார்க்க வேண்டும். இது தவிர, 40 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக இருக்கும் மக்களுக்கு ஒரு வழக்கமான மாஸ்டர் உடல்நல பரிசோதனை ( #Master Health Checkup ) அவசியம். . இந்திய ஆயுட்காலத் தன்மை அதிகரித்து வருவது, ஒரு நல்ல அறிகுறியாகும், ஆனால் அதையே சாதகமாக எடுத்துக்கொண்டு , உடலைத் துஷ்பிரயோகம் செய்ய கூடாது.

சென்னையிலிருந்து மகாதேவன் 9840429811

#MasterHealthCheckup #BreakFast #Yoga #walk #vidhai2virutcham

Leave a Reply